ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 276|ตอบกลับ: 0

ขอแชร์ ฟามรู้ครับ

[คัดลอกลิงก์]

FHM ขอเสนอท่าบริหารร่างกายด้วยบั้นเอวอีก 1 ท่า ที่อาจต้องอาศัยทักษาะความสามารถและช่ำชองมากอยู่สักหน่อย แต่รับรองว่าทำบ่อยๆ จะช่วยลดไขมันรอบเอวได้ดีนักแล

The Trapeze

มันคือท่ากายกรรมที่ต้องอาศัยความสามารถเฉพาะตัวมากอยู่ซักหน่อย ดีกรีการใช้พลังงานของท่านี้เข้าขั้นสูง เพราะฝ่ายชายอย่างเราต้องใช้มือคอยช่วยดึงตัวเธอไว้ไม่ให้หล่นผลุบลงไปกับพื้นห้อง และในขณะเดียวกันก็ต้องยกสะโพกขึ้นซอยเพื่อความสยิว แต่ต้องระวังให้มากๆ ถ้าสาวของคุณมีปัญหาเรื่องสุขภาพของหลัง ไม่งั้นงานนี้มีเดี้ยงเอาได้

โค้งสวรรค์ หนทางสู่ประตูทิพย์วิมานที่ใครๆ ก็สามารถไปถึงได้ แถมยังช่วยให้ร่างกายงัดพลังานออกมาใช้ได้เป็นอย่างดี ปฏิบัติเรื่อยๆ งานี้มีผอมแน่ๆ

The Arc
เรียกชื่อให้ได้อารมณ์ไทยๆ ว่า “โค้งสวรรค์” ฝ่ายหญิงนอนหงายอ้าขาแล้วยกไปหนีบเอวฝ่ายชายที่นั่งคุกเข่ารออยู่ โดยที่ฝ่ายชายเองก็ต้องใช้มือช่วยยกก้นเธอขึ้นอีกแรง นั่นเท่ากับว่าคุณต้องแบกรับน้ำหนักของเธอไว้ครึ่งตัว และในจังหวะนั้นคุณก็ต้องประคองเจ้ายักษ์ตาเดียวให้มุดเข้าถ้ำสวรรค์แล้วโยกช้าๆ สิ่งที่ตามมานอกจากความสยิวแล้วก็คืออาการเหงื่อแตกเพราะต้องพลังงานเยอะสุดๆ

Credit : แนะนำโดย ศ.นพ.สมบุญ เหลืองวัฒนากิจ แพทย์ผู้เชี่ยวชาญระบบทางเดินปัสสาวะ คลินิกสุขภาพเพศชาย โรงพยาบาลกรุงเทพ

ที่มาจาก http://www.fhm.in.th/SECTION-SEX--amp--LOVE/SEX/SEX-POSITIONS เพื่อนชอบท่าไหนกันมาแชร์กันได้นะครับ

ส่วนสาวท่านไหนเหงาๆ ผมยินดีช่วยคลายเหงานะครับ อิอิ อายุ 24 สส 170/60 ครับ ผิวสีแทน หน้าตาธรรมดาๆ สนใจหลังไมค์ได้เลยนะครับ ไม่เกียงอายุ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-19 05:57 , Processed in 0.039858 second(s), 17 queries .